Thương hiệu Barilla - Biểu tượng của ẩm thực Ý
Với hơn 145 năm lịch sử, Barilla không chỉ là biểu tượng của ẩm thực Ý mà còn là niềm tự hào của nước Ý, đã lan tỏa tới hơn 100 quốc gia trên thế giới. Từ một cửa hàng bánh mì và pasta nhỏ ở Parma vào năm 1877, Barilla đã phát triển thành một tập đoàn đa quốc gia, với các sản phẩm được yêu thích từ châu Âu tới châu Á.
Giá trị dinh dưỡng cho 100g
Giá trị năng lượng (kcal) | 77 kcal / 100g |
Muối | 1.05 / 100g |
Chất béo | 4.5g / 100g |
Đường | 4.8g / 100g |
Chất xơ thực phẩm | 2.1g / 100g |
Chất đạm | 1.9g / 100g |
Chất béo no cơ | 0.5g / 100g |
Glucid | 6.2g / 100g |
Quy trình sản xuất sốt Barilla Olive
Sốt Barilla Olive là sự kết hợp hoàn hảo giữa truyền thống và công nghệ hiện đại. Các nguyên liệu tự nhiên như cà chua và hương liệu được tuyển chọn kỹ lưỡng từ những vùng đất màu mỡ của Ý, đảm bảo mang lại hương vị đặc trưng và màu sắc bắt mắt cho sản phẩm. Quy trình chế biến vô trùng nghiêm ngặt, từ 92 đến 95 độ Celsius, không chỉ giữ gìn được hương vị tự nhiên mà còn đảm bảo an toàn thực phẩm.
Cam kết về chất lượng và an toàn
Barilla cam kết sản phẩm của mình không chứa hóa chất hay chất bảo quản độc hại. Nhà máy sản xuất tại Rubbiano, với công nghệ 4.0 tiên tiến, là nơi sản xuất ra những lọ sốt cà chua chất lượng cao, đồng thời cũng là biểu tượng của sự phát triển bền vững với việc giảm thiểu tác động tới môi trường.
Sốt Barilla Olive - Lựa chọn hoàn hảo cho món ăn
Sốt Barilla Olive không chỉ là sự lựa chọn tuyệt vời cho những bữa ăn gia đình mà còn là giải pháp nhanh chóng cho những người không có nhiều thời gian nấu nướng. Với hương vị truyền thống, đậm đà, sản phẩm này phù hợp với mọi khẩu vị và có thể sử dụng trong nhiều dịp khác nhau, từ bữa ăn hàng ngày tới những bữa tiệc đặc biệt.
Barilla, với sứ mệnh mang đến những trải nghiệm ẩm thực Ý chân thực và tinh tế, luôn là lựa chọn hàng đầu của người tiêu dùng trên toàn thế giới.